உழவர் விருதுகள் – 2020 – சுபாஷ் சந்திர போஸ்
447
post-template-default,single,single-post,postid-447,single-format-standard,bridge-core-3.1.5,qode-page-transition-enabled,ajax_fade,page_not_loaded,,qode-title-hidden,qode_grid_1300,qode-content-sidebar-responsive,qode-child-theme-ver-1.0.0,qode-theme-ver-30.3.1,qode-theme-bridge,disabled_footer_top,qode_header_in_grid,wpb-js-composer js-comp-ver-7.5,vc_responsive

உழவர் விருதுகள் – 2020 – சுபாஷ் சந்திர போஸ்

புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த பண்ணிரெண்டாம் வகுப்பு மாணவர் சுபாஷ் சந்திர போஸ். இவர் சோலார் சீடர், சிறு தானியங்கள் உமி நீக்கும் இயந்திரம், எண்ணெய் வித்துக்களில் இருந்து எண்ணெய் எடுக்க சிறிய மரச்செக்கு போன்றவற்றை வடிவமைத்துள்ளார்.. இவருடைய கண்டுபிடிப்புகள் சிறு குறு வேளாண்மைக்குப் பயன்படும் கருவிகள் வடிமைப்புக்கான போட்டியில் சிறப்பு பரிசை வென்றது. உழவர் விருதுகள் வழங்கும் நிகழ்ச்சியில், இவருக்கு உழவர் விருதும் சிறப்பு பரிசாக ரூபாய் 25,000 த்திற்கான காசோலையும் வழங்கி கெளரவிக்கப்பட்டது.

No Comments

Sorry, the comment form is closed at this time.